Wani lokaci, yana faruwa cewa lokacin da kake da adireshin imel na hukuma don kasuwancin ku ko wata manufa, kuna samun saƙon banza da imel da yawa a wurin. Wannan yana faruwa ne saboda imel ɗinku ya shahara kuma mutane suna ƙoƙarin tuntuɓar ku ta hanyarsa kuma wasu saƙon saƙon imel suna zuwa tare da shi. Don guje wa irin wannan rashin jin daɗi a rayuwar ku kuna buƙatar samun Temp Mail APK.
Tare da taimakon wannan app mai ban mamaki, zaku iya samar da sabon adireshin imel na ɗan lokaci wanda zai sami duk saƙonnin banza da imel daga tushe daban-daban waɗanda ba su da mahimmanci a gare ku. Za ku yi aiki akan imel ɗin ku na hukuma ba tare da wani damuwa na samun saƙon imel marasa dacewa daga asusu daban-daban ba. Aikace-aikacen yana da mahimman sassa masu zuwa waɗanda ke buƙatar fahimta.
Temp Mail APK
Madaidaicin sigar Temp Mail APK yana samuwa ga mutane don amfani don dacewarsu daga Shagon Google Play kuma su fara aiki. Yana aiki ban mamaki kuma an yi aikace-aikacen don mutanen da ke samun saƙonnin spam da yawa. Kuna iya samun abubuwan ƙima na app waɗanda ke gaba ɗaya na ku amma abu ɗaya da ake buƙata shine kuɗin amfani da waɗannan fasalulluka.
Fasalolin Temp Mail APK
Ƙirƙirar Saƙon Imel
A cikin wannan app kuna da kayan aiki don samar da adireshin imel mai faɗi wanda ke karɓar duk saƙonnin maniyyi da imel waɗanda suka saba dame ku yayin da kuke aiki tare da imel ɗin hukuma.
Narkar da Imel Bayan Wani lokaci
Kuna iya narkar da imel cikin sauƙi saboda na ɗan lokaci ne don haka ya daina aiki. Yana nufin yana narkar da kuma za ku iya ƙirƙirar sabo.
Harsuna daban-daban
Ana samun aikace-aikacen a cikin harsuna daban-daban don mutanen da ke amfani da sassa daban-daban na duniya. Wurin yana taimaka wa mutane da yawa don su iya yin aikin cikin sauƙi.
Wurin Ajiya
Yana da sararin ajiyar ku ta yadda duk imel ɗin maniyyi zai iya hau zuwa can kuma bayan daji zai iya lalacewa ko narkar da wannan fasalin yana da kyau saboda wani lokaci kuna samun imel mai yawa na spam.
Sauƙin shiga
Abu ne mai sauqi don samun damar aikace-aikacen ga kowa da kowa yana samun wahala daga saƙon imel. Yana da sauƙi mai sauƙin amfani tare da wurare da yawa don haka kowa zai iya amfani da shi.
Sami Siffofin Premium
Akwai wasu fasalulluka masu mahimmanci na wannan app don amfani da su kuna buƙatar yin ɗan farin ciki kuma ku biya ta saboda ba tare da tsarin biyan kuɗi ba don amfani.
Me yasa Temp Mail APK Pro ke da Musamman?
Kowa yana son abin da zai ba su fa'ida kuma ba wai ya tambaye su kuɗi ba. amma mutanen da suka yi amfani da sigar farko ba su da wata dama da za su yi amfani da su don haka sun kasance suna ba da kuɗi mafi mahimmanci. Amma yanzu idan kuna son amfani da fasalulluka masu ƙima za ku iya zuwa sigar pro kuma ku amfana duka kyauta.
Zazzage Temp Mail Pro Sabon Sigar 2023
Ga mutanen da ke son samun kwarewa mai kyau a cikin sigar pro ya kamata su je don sabon sigar da aka sabunta a cikin 2023. Wannan sigar tana cike da fa'idodi kuma baya kashe ku dinari ɗaya.
Fasalolin Temp Mail Pro APK
Babu Talla
Talla koyaushe abubuwa ne waɗanda ba a so waɗanda dole ne ku kalla idan kuna son kowane aikace-aikacen ko kuma idan yana aiki da kyau a gare ku. Ana iya cire tallan idan kuna so a cikin sigar Pro na Temp Mail APK ba tare da farashi ba.
Zazzagewa Kyauta
Siffar inda ba za ku biya kome ba don saukewa koyaushe yana da ban mamaki. don haka zaku iya ɗaukar wannan sigar wanda shine pro ɗaya kuma ku sami saukewa kyauta.
Masu amfani da Android
Mutanen da ke amfani da na'urorin Apple ba za su iya amfani da irin wannan app mai ban mamaki da dacewa akan na'urorin su ba saboda kawai wani ɓangare na na'urorin Android.
Abubuwan Sabuntawa
Ci gaba da sabunta aikace-aikacen yana sa aikace-aikacen ya zama mai ban mamaki da sanyi. don haka wannan sigar da ke pro zai sabunta fasali daban-daban akai-akai.
Me yasa Zazzage Temp Mail Pro APK?
Akwai abubuwa da yawa da suka taru kuma suna sanya app mai ban mamaki. Idan kuna son sanin dalilin da yasa Temp Mail Pro APK shine mafi kyawun sigar wannan app mai ban mamaki, to kuna buƙatar sanin cewa wannan sigar zata ba ku fa'idodi marasa iyaka na fasalulluka masu ƙima da kau da talla a lokaci guda, akwai da yawa. sauran abubuwan da ke faruwa waɗanda za su ci gaba da sa tsarin aikin ya zama abin ban mamaki.
Hukuncin Karshe
Temp Mail APK app ne wanda zai iya samar da adireshin imel na ɗan lokaci don kada ku tuntuɓar duk imel ɗin banza. Kuna iya yin wani asusu cikin sauƙi saboda ya narke bayan ɗan lokaci. Zazzage ƙa'idar yanzu!
FAQs
Q. Menene girman Temp Mail APK app?
Girman Temp Mail app app shine 17 MB.
Q. Shin yana da aminci don samun Temp Mail APK app akan na'urar ku?
Ee yana da kyau sosai don samun shi saboda baya raba adireshin imel ɗin ku na hukuma.
Bar Sharhi