Kiran wani ko aika saƙon rubutu daga wata ƙasa zuwa wata rana kuma ba shi da dacewa kuma wani lokacin ana samun katsewa sosai tsakanin kiran. Idan kuna fama da irin waɗannan matsalolin to yakamata kuyi tunani game da samun TextNow APK.
Tare da taimakon aikace-aikacen, zaku iya yin kira cikin sauƙi daga wannan ƙasa zuwa waccan a mafi ƙanƙancin ƙimar kuɗi. Idan kana son yin kira daga lambar ka ba tare da wannan aikace-aikacen ba, zai biya ku da yawa amma da wannan aikace-aikacen ba zai buƙaci wani kuɗi mai yawa daga gare ku ba. TextNow app ne mai ban mamaki wanda zai zama mafi kyawun shawarar da kuka ɗauka.
TextNow apk
Daidaitaccen nau'in rubutu yanzu APK yana samuwa a Google Play Store zaka iya samunsa cikin sauƙi kuma ba sai ka je wani wuri ba za a sami ayyuka da yawa waɗanda za su ba ka fa'ida mai yawa ta amfani da shi. . An rubuta fasalin aikace-aikacen a ƙasa.
Fasalolin TextNow APK
Ƙananan Kira da Rubutu
Kuna iya kiran kowane lambobin ƙasa da ƙasa cikin sauƙi idan kun yi kiran da yawa. Alhamdu lillahi an yi wannan aikace-aikacen don ba ku mafi ƙarancin farashi mai yuwuwa.
Kira mai laushi
Kiran yana da santsi ba dole ba ne ka sami kowane nau'in hulɗar wani abu na sashe ba zai yi aiki a hankali ba idan kana da haɗin Intanet mai kyau.
Toshe Kowa
Zaku iya blocking kowa cikin sauki da taimakon wannan application domin yana da zabin shiga duk wanda kuke tunanin yana damunki. Zai ba ku fa'idodin samun wannan app mara iyaka.
Samun Membobin Premium
Membobin Premium shine babban dalilin da zai ba ku mafi kyawun sabis na aikace-aikacen. Idan kun je don shi dole ne ku biya amma duk biyan kuɗin zai zama barata kuma ya ba ku ayyuka mafi kyau.
Bayyanar Talla
Tallace-tallacen suna tasowa wasu sassa na sa wanda ke nufin dole ne ku ɗan ba da hankali ga tallace-tallace saboda yana cikin aikace-aikacen kuma abu ne na wajibi.
Me yasa TextNow Pro ke da Musamman?
TextNow Pro APK shine sigar na biyu na wannan aikace-aikacen wanda zai ba ku mafi kyawun hanyar fa'ida. Ba za ku biya wannan adadin a cikin sigar farko ba don samun mambobi na ƙima. Dokoki da ka'idojin wannan aikace-aikacen suna da yuwuwa sosai.
Sauke TextNow Pro Sabon Sigar 2023
TextNow apk aikace-aikace ne mai ban mamaki kuma sigar pro tana ba da haɓakawa ga ƙwarewar mai amfani. Hakanan zaka iya samun nau'in 2023 nasa idan kuna son amfani da cikakkun fasali da fa'idodin da yake bayarwa.
Fasalolin TextNow Pro APK
Babu Talla
An yi wannan aikace-aikacen ne kawai don ingantacciyar ƙwarewar masu amfani daga ko'ina cikin duniya. Ba wai kawai yana ba ku kayan aikin amfani ba, yana kuma kawar da tallace-tallace ta yadda ba zai haifar da matsala ba.
Kyauta don Shigarwa
Aikace-aikacen ba ya biyan ku kuɗi ta hanyar caji idan ya zo ga amfani da fasalinsa. Yana da kyauta don shigarwa daga gidan yanar gizon kuma samun damar shiga gidan yanar gizon yana da sauƙi.
Yawancin Abubuwan da aka sabunta
Za a sami abubuwa da yawa da aka sabunta daga cikin sa wanda ke nufin ba za su nuna muku wani tsohon fasali tare da jinkirin aiki ko kowace irin matsala ba za ku sami aikace-aikacen kyauta ba tare da wata matsala ta fasaha ba.
Me yasa zazzage TextNow Pro APK?
Yana da kyau a je don TextNow pro apk saboda yana da duk wuraren da aka ambata a sama. Ba wai kawai wuraren da za ku sami wasu sabbin abubuwa ba da sauran abubuwan da ke da mahimmanci don yin kira da rubutu daga wuri zuwa wani kuma wannan aikace-aikacen ya tanadar muku, samun wannan app kuma ku sauƙaƙe rayuwar ku.
Hukuncin Karshe
Tare da taimakon TextNow Apk aikace-aikacen yanzu kun sami yanci don yin abubuwa da yawa waɗanda ke kashe ku da yawa. Idan ka je neman lambar waya ta duniya za ka iya cajin kudi mai yawa amma ba yanzu ba saboda wannan aikace-aikacen zai ba ka wurin kuma yana ba ka mafi ƙarancin ƙimar kira da saƙonni wanda yana ɗaya daga cikin fa'idodi. Kiran soyayyar ku ba matsala bane ko kadan. Zazzage aikace-aikacen daga ingantaccen gidan yanar gizon ko Google Play Store don samun damar shiga wannan aikace-aikacen mai ban mamaki.
FAQs
Q. Menene girman app ɗin TextNow?
Girman TextNow APK app shine kawai 210 MB.
Q. Shin yana da lafiya don amfani da app na TextNow?
Ee wannan aikace-aikacen ba shi da aminci kuma yana da aminci don zuwa saƙonnin tes da kira da yin kiran ƙasashen waje tare da taimakonsa ba tare da wata matsala ba.
Bar Sharhi