Tube Mate apk app ne da ke baiwa masu amfani da shi damar sauke bidiyo akan wayoyinsu musamman daga dandalin sada zumunta na YouTube a kowane lokaci a ko'ina a duniya. Wannan yana da kyau ga mutanen da suke son kallon bidiyon YouTube lokacin da suke cikin yanayin layi ko kuma idan suna son raba bidiyon su tare da abokai da dangi akan aikace-aikacen saƙo. Devian Studio Web developers ne suka haɓaka shi, wanda kamfani ne na Indiya wanda ke da babban ofishinsa a Haryana, Indiya.
Suna da cikakken jerin Tube Mate. The app Tube Mate apk yana ba mai amfani da shi damar sauke bidiyo ba tare da neman wani kuɗi ba wanda ya fi sauƙi akan kasafin kuɗi. Koyaya don yin aiki da kyau, app ɗin Tube Mate apk yana buƙatar mai amfani ya sami tsayayyen haɗin Intanet mai ƙarfi kuma wannan shine kawai haƙƙin da mai amfani zai biya. Tube Mate apk ya dace da duk na'urorin Android kamar wayoyi, Android TV. Masu amfani za su iya ajiye bidiyo cikin sauƙi a cikin na'urorinsu ta yin amfani da ayyukan app.
Aikace-aikacen Tube Mate apk ya zo tare da sauƙin amfani da santsi kuma mai sauƙi wanda ke aiki daidai da sauƙi kamar buɗe bidiyon YouTube da ake so. Wannan ya faru ne saboda fasalin burauzar in-app. Mai amfani zai iya ganin ƙaramin kibiya akan allon su. Dole ne mai amfani ya danna shi don yin amfani da ayyukan apk na tube mate. Sannan app ɗin yana ba masu amfani damar saita ƙudurin bidiyo da ingancin bidiyo. Ba wai kawai ba, amma, mai amfani zai iya zaɓar tsarin bidiyo wanda suke son kunna shi ma.
An saita wurin ajiya na bidiyo azaman na'urar mutum ta tsohuwa. Amma kuma suna iya canza saitunan kuma su adana shi a cikin katunan SD ɗin su. Tsarin saukewa yana ɗaukar daƙiƙa biyu kacal dangane da haɗin intanet na mai amfani. Tube Mate apk yana buƙatar izini don samun damar yin amfani da fayilolin mai jarida mai amfani don adana abubuwan zazzagewa da amfani da na'urar mai jarida tare da inganci.
Tube Mate Apk Features
Tube Mate Apk yana bawa masu amfani damar amfani da fa'idodin sa waɗanda aka tattauna a ƙasa:
Duk lokacin nishaɗi
Tube Mate apk yana ba masu amfani da shi damar nishadantar da kansu a kowane lokaci ta hanyar kallon bidiyon da aka sauke kai tsaye daga YouTube ko da ba su da haɗin Intanet a halin yanzu. Suna samuwa a cikin zaɓin zazzagewa.
Browser
Tube Mate yana da ƙaramin kibiya da ke bayyana lokacin amfani da YouTube. Danna shi kai tsaye daga can yana taimakawa wajen saukar da bidiyon ba tare da bude aikace-aikacen ba.
Zaɓi Tsarin Bidiyo
Aikace-aikacen Tube Mate apk yana ba masu amfani damar zaɓar tsarin bidiyo don kansu ta zaɓar daga zaɓuɓɓuka daban-daban da ake da su. Zaɓuɓɓukan sune MP4, MP3, WEBM, OGG da dai sauransu.
Zazzage Bidiyon YouTube
The downloading ne mai sauqi qwarai kuma yana daukan kawai wasu seconds don kammala aiwatar. Hakanan ya dogara da haɗin intanet na mai amfani.
Saitunan Ƙimar Bidiyo
app Tube Mate apk yana bawa masu amfani damar zaɓar ƙudurin da suke so don saukar da bidiyon. Zaɓuɓɓukan ƙuduri sun haɗa da 1920x1080, 1280x720, 640x360, 176x144, da dai sauransu.
Sauƙi don aiki
Tube Mate apk yana da sauƙin aiki kuma yana ba da jagorar mataki zuwa mataki don sababbin masu amfani.
Interface Mai Amfani
Tube Mate apk yana da sauƙin amfani da haɗin kai kamar na YouTube. Wannan yana taimaka wa mai amfani da shi don kewayawa cikin sauƙi daga wannan rukuni zuwa wani ba tare da wata matsala ba.
Asalin Shafin Gidan YouTube
app ɗin Tube Mate apk yana da Shafin Gidan YouTube akan buɗe aikace-aikacen. Don haka, yana ba masu amfani damar ko dai kai tsaye zuwa YouTube ta kan layi ba tare da buɗe ainihin aikace-aikacen YouTube ba kuma suna iya adanawa da saukar da bidiyo don amfani daga baya.
Tarihin Bincike
mai amfani zai iya duba tarihin binciken nasu cikin sauƙi ta hanyar kewayawa zuwa aljihun hagu na aikace-aikacen
Harsuna da yawa
Tube Mate apk yana bawa mutum damar canza yaruka bisa ga abubuwan da suke so. Yana da harsuna 47 daban-daban kamar Faransanci, Sinanci, Ingilishi da sauran su.
Saitunan Ajiye na asali
Saitin tsoho na bidiyon da aka sauke ta Tube Mate apk ya haɗa da su don adana su a cikin hoton na'urar da ake amfani da su.
Samuwar haɗin katin SD
Tube Mate apk yana ba mai amfani da ikon adana bidiyon da aka sauke su a katin SD shima. Wannan fasalin yana ba su damar saukar da bidiyo koda lokacin da wayar ta ta yi ƙarancin sarari.
Tube Mate apk yana bawa mai amfani damar amfani da zaɓin browsing na taga da yawa don haka yana sauƙaƙa yin ayyuka daban-daban a lokaci guda.
Daidaituwa da Sauran Platform
Tube Mate apk yana ba mai amfani damar ba kawai zazzagewa da lilo ta YouTube ba amma yana ba masu amfani damar yin lilo da sauran dandamali kamar Facebook, Tiktok, Vimeo, Twitter, Instagram, Dailymotion da sauransu.
Alamomi
App ɗin Tube Mate apk yana ba masu amfani da shi damar yin alamar wuraren da suka fi so.
Kai wata na'ura zuwa wata
Mai amfani da app Tube Mate apk zai iya canja wuri cikin sauƙi ta amfani da katunan SD ko amfani da bidiyon da aka sauke na YouTube don ɗaukar na'ura ɗaya zuwa wata.
Haske da Jigogi masu duhu
Tube Mate apk kuma yana ba masu amfani damar canza jigogi gwargwadon abubuwan da suke so. Suna iya amfani da jigo mai haske ko jigo mai duhu.
Kammalawa
Tube Mate apk yana ba mai amfani da shi damar zazzage bidiyo daga YouTube kuma ya adana su a cikin na'urar su don amfani da su ko kuma yana iya canzawa ta amfani da katin SD. Ana iya amfani da shi don samun damar yin amfani da bidiyon Facebook, Instagram, da dai sauransu. ayyukan Tube Mate apk na aikace-aikacen ba sa kashe masu amfani da shi komai.
Bar Sharhi