Facebook sanannen dandalin zamantakewa sanannen gidan yanar gizo wanda ke bawa masu amfani damar sadarwa tare da juna a duk faɗin duniya. Saboda Facebook yana da masu amfani a duk faɗin aikace-aikacen duniya, shi ne mafi yawan aikace-aikacen da aka fi amfani da shi akan Intanet, tare da miliyoyin mai kyau. Facebook na Lite Version, wanda ke ɗaukar ƙasa sarari, an ƙaddamar kawai.
Zaka iya amfani da Facebook Lite saboda yana da irin fasali iri ɗaya azaman cikakken sigar Facebook. Ba za ku iya raba hotuna da bidiyo tare da abokanka da dangi ta amfani da Facebook ba. Kuna iya haduwa da mutane daga ko'ina cikin duniya kuma ku tsara abokantaka da su. Domin akwai shafuka da yawa na bayanai a facebook, cikakkiyar duniya ce da ke yin shagali a cikin tattara bayanai.
Yayin amfani da kayan aikin su, wannan app ɗin Media na Social Har ila yau, yana taimaka muku wajen inganta kasuwancinku ta yanar gizo. Kuna iya sanya tallace-tallace tallace-tallace don samfurori don isa ga mutane da yawa. Wannan sigar ta Facebook shine haske, wanda ke nuna zaku iya sarrafa shi akan kowane wayoyin saboda kawai yana ɗaukar ƙarancin sararin samaniya. Irƙiri lissafi akan wannan dandam kuma yi amfani da wannan app don haɗawa tare da mutane a duk faɗin duniya. Bari muyi kallon wasu daga cikin abubuwan sanyi wanda Facebook Lit Lite ya bayar.
Facebook APk
Facebook apk wani nau'in tsari ne na Facebook Lite. Aikace-aikacen aikace-aikace ne wanda ke taimaka muku kiyaye ajiya akan wayarka. Hakanan kuna iya amfani da wannan aikin FB Lite a cikin yanayin 2G, don haka kar ku damu idan saurin Intanet ɗinku yayi jinkirin. Wannan sigar tana da dukkanin abubuwan da aka samo a cikin nau'in na Facebook na yau da kullun. Tare da babban gudu, zaku iya amfani da duk sabis ba tare da wasu batutuwa ba. Kuna iya ci gaba da sababbin labarai da abubuwan da suka faru daga ko'ina cikin duniya ta hanyar ziyartar shafuka daban-daban.
Yi asusun mai amfani
Don cikakken godiya ga wannan dandalin dama, dole ne a fara rajistar lissafi tare da keɓaɓɓen bayananka, wanda wannan aikace-aikacen zai kiyaye shi. Irƙiri lissafi ne wanda abokanka zai iya ƙara maka jerin abokai.
Bayan ƙirƙirar lissafi, zaku sami damar bin wasu shafuka daban-daban, har da kiɗa, 'yan siyasa, wasanni, shafukan mawuyacin hali, da shafukan masu zane, don su tsaya har zuwa yau. Hakanan zai ba ku kayan da ya dace dangane da shawarwarinku. Samu sanarwar a duk lokacin da abokanka ya rubuta wani abu a kan lokaci.
Yi abokai
Wannan fasalin babban aikin kafofin watsa labarun yanar gizo shine yana ba ku damar yin abota. Haɗa da sadarwa tare da su ta hanyar akwatin taɗi. Yawancin mutane zasu bayyana akan jerinku, suna ba ku damar aika buƙatu don zama abokai tare da su.
Kuna iya yin hulɗa tare da wani daga ko'ina cikin duniya saboda babu ƙuntatawa. Raba lokacin ban dariya da ban mamaki tare da abokanka na Facebook da dangi. Ta hanyar buga sunayensu cikin filin bincike, zaku iya ganowa abokai da dangi.
Raba hotuna da bidiyo
Raba hotuna da bidiyo a yanar gizo ba su taɓa zama mai sauƙi ba, amma godiya ga Facebook Lite, yana yau. Kuna iya sauƙaƙe bidiyon ku da hotuna tare da wasu ta amfani da wannan app ɗin kuma sami kwatankwacin abubuwa a kan kayan ku da dangi.
A kan bayanan martaba ', Hakanan zaka iya ganin hotunan su. Raba nau'ikan bayanai daban-daban akan bayanan ka domin mutane zasu iya ganinta a kan tsarin tafiyar talikanen. Hakanan zaka iya barin sharhi akan facebook posts, da sauran mutane zasu amsa maganganunku.
Dakin hira
A app yana ba masu amfani damar samun damar yin amfani da ɗakin tattaunawa mai zaman kanta inda zasu iya magana da adadin marasa iyaka kamar yadda suke so ba tare da yin musayar lambobin waya ba.
Cikakken ingantawa
Facebook shine ingantaccen app, wanda ke nufin yana aiki ba tare da maraice ba a kowace na'urar kaifi. An tsara wannan sigar na Facebook don na'urorin ƙananan na'urori tare da iyakance iyaka. Idan baku da isasshen sarari akan na'urarka, kada ku damu; Za'a iya shigar da Littafi Mai-Tsarki a kan ƙaramin na'ura. Domin aikace-aikacen ne da daɗewa, ba ya buƙatar babban fayil ɗin babban aiki don gudu.
Haɗa tare da duniya
Yana ba ku damar haɗi tare da mutane a duk faɗin duniya. Kuna buƙatar asusu akan wannan app ɗin don wannan, bayan wanda zaku iya haɗawa da kowace al'umma.
A aikace-aikacen Facebook na Facebook, zaku iya samun dukkanin shafukan ɗan zane-zane da kuka fi so. Nemo shafukan labarai da yawa don ci gaba da kasancewa a kan sabuwar al'amuran da labarai. Wannan app ɗin na zamantake yana taimaka muku wajen gano kyawawan mutane a yankinku wanda zaku aika gayyatar aboki.
Mai haske
Wannan app ɗin yana da haske fiye da na asali facebook, wanda ke ɗaukar sararin ajiya mai yawa akan wayar mai amfani. A sakamakon haka, mai amfani na iya samun damar samun damar yin amfani da ayyukan farko na App ba tare da yin amfani da yawancin kayan adana kayan aikinsu ba.
Fadakarwa
Aikace-aikacen yana ba masu amfani damar karɓar sanarwar kowane lokaci aboki na nasu na son sharhi a kan post. Masu amfani zasu iya karɓar sanarwar don abubuwan da suka faru na rayuwa da kuma abubuwan da suka faru wanda aka ƙara. Hakanan yana faɗakar da su lokacin da ake zuwa lokacin da ke zuwa.
Barikin don bincike
Yana ba da mashaya bincike inda zaku iya ɗaga komai akan shafin. Ta hanyar rubuta sunaye a kai, zaku iya samun shafukan da kuka fi so, mutane, wurare, hotuna, da bidiyo. Ta amfani da wannan app, zaka iya gano abokanka da membobin dangi. Binciken binciken ya inganta don taimaka muku wajen samun abubuwa da sauri.
Wannan yana fasalta keɓaɓɓiyar mai amfani da mai amfani wanda ya haɗa da duk saiti, yana ba ku damar hanzarta fahimtar aikin aikace-aikacen. A cikin sakan sakan, zaku bincika dukkanin shafuka masu zuwa da mutanen da ke kan tsarin mu.
Abvantbuwan amfãni na kasuwar Facebook
Aikace-aikacen kuma yana bawa masu amfani damar samun damar shiga kasuwar Facebook don siye da sayar da abubuwa da yawa. Mai amfani zai iya amfani da duk abubuwan da aikace-aikacen ba tare da nuna wariya ba ta kowace hanya.
Ƙarshe
Facebook apk yana ba da damar mutane don yin magana a duk faɗin duniya. Idan kana da kasuwanci, zaka iya fadada shi saboda Facebook yana samar da ku da zaɓuka da yawa don yin hakan. Yi sabbin abokai ka cika rayuwarka da farin ciki. Domin Facebook yana da biliyoyin masu amfani, ana gurbata shi da miliyoyin mutane. Haɗa tare da sauran duniya ta hanyar sauke wannan kyakkyawan app. A cikin maganganun maganganun, raba kyawawan tunaninka game da wannan aikace-aikacen tare da sauran duniya.
FAQs
Q. Shin zai yiwu a ƙirƙiri fiye da Facebook na asusun APK?
Ee! Kuna iya ƙirƙirar yawancin asusun guda biyu don Facebook Lite saboda babu iyaka. Don ƙirƙirar sabon lissafi a kai, kuna buƙatar sabon bayani.
Q. Shin yana da sauki don saukar da Facebook na Apk?
Ee, yana da sauqi qwarai kuma mai sauqi don saukar da wannan aikace-aikacen ba tare da wata matsala ba.
Bar Sharhi