Yawancin lokaci wannan yana faruwa ga kowane mai amfani da wayar salula cewa ana samun karancin sararin ajiya a duk lokacin da ka sanya abubuwa da yawa a cikin wayarka. Kuna son sabon ma'ajiyar girgije don wayarka wanda ba shi da sauƙi a gare ku don yin yanzu. Shi ne aiki mafi sauƙi da za ku iya yi. Apk na Terabox zai sa aikinku ya zama abin ban mamaki.
Tare da taimakon wannan aikace-aikacen, ana samun sauƙin amfani da ajiyar girgije a gare ku. Babu wani abu mai wahala a cikin wannan application din, sai kawai kayi downloading dinsa kuma zaka iya adana hotunanka, bidiyo, takardu, komai a cikinsa cikin sauki kuma ba zai cutar da wayarka ba.
Terabox apk
Za'a iya saukar da daidaitaccen nau'in wannan aikace-aikacen mai suna Terabox APK daga Google Play Store kuma za ku iya fara amfani da shi nan take saboda yana da fa'idodi masu yawa ga sararin ajiyar ku. Ma'ajiyar gajimare da yake ba ku zai amfane ku ta hanyoyi da yawa. Ba dole ba ne ku biya kuɗin zazzagewa amma akwai wasu fasaloli waɗanda zasu buƙaci ku biya kuɗi yayin da wasu ke da kyauta.
Siffofin Terabox APK
Sauƙi mai amfani-Interface
Sauƙaƙen mai amfani zai ba ku hanyar da zaku iya amfani da wannan aikace-aikacen cikin sauƙi ba tare da wahala ba. Zaɓuɓɓuka masu wahala ba ɓangare ba ne kuma ko da kun san kaɗan game da wannan aikace-aikacen za ku yi amfani da shi cikin sauƙi.
Babban sarari
Aikace-aikacen ya dogara ne akan sarari na kusan 1024 GB wanda ke da ban mamaki wanda zaku iya ɗaukar hotuna da yawa, bidiyo da takaddun ku.
Ajiye Komai
Kuna iya adana kowane nau'in bidiyo a cikin adadi mai yawa saboda yana da babban ajiya kawai don adana kowane nau'in hotuna da fayiloli na bidiyo. Ana iya adana duk wani abu a ciki kuma yana aiki daidai kamar ajiyar girgije.
Kayan Ajiyayyen
Za ka kuma sami madadin makaman wanda ke nufin za ka iya sauƙi dogara a kan aikace-aikace. Kullum zai adana bayanan ku a madadin wanda aka daidaita tare da asusun Google ɗin ku.
Zabin Preview
Hakanan zaka iya samun zaɓin preview wanda zai taimaka maka wajen rashin buɗe fayil ɗin gabaɗaya, kawai sai ka gan shi daga gefen waje kuma za ka san wane fayil yake.
Harsuna daban-daban
Ana samun wannan aikace-aikacen a cikin yaruka daban-daban. Harsuna iri-iri koyaushe suna taimaka wa mutane, amma ba kowa bane ke jin daɗin zaɓar zaɓuɓɓuka cikin Ingilishi.
Me yasa Terabox Pro ke da Musamman?
Wannan aikace-aikacen abu ne mai ban mamaki wanda masu haɓakawa suka ƙaddamar da shi saboda yana ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwan da ake buƙata ga mutane da yawa. Don haka idan an san ku da fasalin fasalinsa na farko, kuna buƙatar sanin cewa akwai nau'in nau'in pro wanda zai ba ku duk fa'idodin aikace-aikacen ba tare da tsada ba a duk lokacin amfani.
Zazzage sabon sigar Terabox Pro 2023
Akwai abubuwa da yawa game da sigar pro amma sabon sigar, idan kuna da damar yin amfani da su, zai zama mafi kyawun abu saboda yana da kayan aikin kwanan nan kuma mafi sabuntar sigar 2023.
Fasalolin Terabox Pro Apk
Babu Talla
Wannan sigar kyauta ce ta kowace irin talla ta yadda mutane za su sami sauƙin yin aiki da shi ba tare da tsangwama ba.
Yana aiki da sauri
Sabon fasalin Terabox Pro APK yana aiki da sauri. Shi ya sa yana da fa'ida don saukar da wannan sigar maimakon wasu nau'ikan saboda yana da mafi kyawun ikon aiki.
Babu Kudin Shigarwa
Babu kudin shigarwa don amfani da wannan ban mamaki app akan na'urarka. Za ku yi amfani da duk fasalulluka musamman lokacin da dukkansu ba su da tsada gami da shigarwa.
Na'urorin Android
Na'urorin Android na iya zama kawai waɗanda za su iya amfani da wannan damar. Masu amfani da wannan suna da wannan damar don amfani da su kuma suna samun duk fa'idodi.
Me yasa zazzage Terabox Pro Apk?
Dalilin samun Terabox Pro Apk maimakon sauran nau'ikan wannan app shine cewa zaku sami duk ikon amfani da fasalulluka masu ƙima waɗanda ma ba tare da ku biya su ba. Na biyu an cire tallan daga app ɗin don kada ku shagala kwata-kwata. Wannan shine dalilin da ya sa dole ne ku kula don zazzage sigar pro.
Hukuncin Karshe
Terabox Apk shine ajiyar asusu wanda zai taimaka muku wajen ɗaukar hotuna da bidiyo da sauran fayilolin da ke cikinsa. Zakuyi mamakin iya ajiyar wannan application domin zaku sami 1024GB Application storage wanda zai zama maganin matsalolin ku da dama.
FAQs
Q. Menene girman Terabox Apk app?
Girman Terabox Apk app shine kawai 50 MB.
Q. Shin akwai wata dama don samun lahani daga Terabox APK app?
Wannan app yana tabbatar da cewa babu wani abu makamancin haka ya faru don haka zaka iya amincewa da wannan app cikin sauki dangane da aikinsa.
Bar Sharhi